วันเสาร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2567 นายจักรี ราชนิล ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพพล ได้มอบหมายให้ นางสาวนัยนา กิ่งคำ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรมถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เป็นการล่วงหน้า ในวันเสาร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 07.30 น. ณ หอประชุมอำเภอพล จังหวัดขอนแก่น เรารักสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/S__273612841.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/IMG_4820.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/IMG_4822.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/IMG_4844.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/IMG_4846.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/IMG_4852.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/IMG_4854.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/IMG_4867.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/IMG_4860.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1708484694/IMG_4866.jpg)