วันที่ 14 ธันวาคม 2566 นายจักรี ราชนิล ได้มอบหมายให้ นายสุธี ขวาลา หัวหน้างานความร่วมมือ พร้อมด้วย นายสมรรถชัย สุดน้อย หัวหน้างานปกครอง เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกความร่วมมือ (MOU) การขับเคลื่อนวาระ “จังหวัดขับขี่ปลอดภัย 365 วัน” ด้านการป้องกันลดปัญหาอุบัติเหตุทางถนนฯ โดยมีนายชาญชัย ศรศรีวิชัย รองผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมสิริสำอาง โรงเรียนกัลยาณวัตร จังหวัดขอนแก่น
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1702956618/36960.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1702956618/36951.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1702956618/36953.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1702956618/36959.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1702956618/36950(1).jpg)