วันพฤหัสบดีที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 16.30 น. นายจักรี ราชนิล ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพพล ได้มอบหมายให้ ว่าที่ ร.ต.หญิงวรรณธิดา วรสุทธิพงษ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมดำเนินโครงการปัจฉิมนิเทศเรียน-นักศึกษา กลับจากฝึกสมรรถนะวิชาชีพและฝึกอาชีพ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ และโครงการอบรเชิงปฏิบัติการเขียนแผนการสอนของครูฝึกและจัดทำแบบประเมินสมรรถนะ ณ ห้องประชุมละเลิงหวาย อาคารอเนกประสงค์
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1699930607/21453.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1699930607/21455.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1699930607/21456.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1699930607/21457.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1699930607/21458(1).jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1699930607/21459.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1699930607/21460.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1699930607/21462.jpg)