วันอังคาร ที่ 26 กันยายน 2566 แผนกวิชาช่างยนต์ ฝ่ายวิชาการ ดำเนินโครงการประชุมผู้ปกครองเพื่อเตรียมความพร้อมก่อนออกฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ในสถานประกอบการ ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีว่าที่ร้อยตรีหญิง วรรณธิดา วรสุทธิพงษ์ ครูชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ วิทยาลัยการอาชีพพล ให้เกียรติมาเป็นประธานในการดำเนินโครงการฯ ในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมเสียงแคน อาคารวิทยบริการ วิทยาลัยการอาชีพพล
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1696297281/1.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1696297281/2.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1696297281/3.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1696297281/4.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1696297281/5.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1696297281/6.jpg)