วันจันทร์ ที่ 18 กันยายน 2566 นายจักรี ราชนิล ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพพล ได้มอบหมายให้นายสมรรถชัย สุดน้อย หัวหน้างานปกครอง และ นางสาวมณี ชมดี หัวหน้ากลุ่มงานจิตอาสาพระราชทาน To Be Number One ได้เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการสัมนาเชิงปฏิบัติการติดตามคุณภาพการดำเนินการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพของสถานศึกษา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือและนำเสนอผลการดำเนินงาน 5 ด้าน 3 ยุทธศาสตร์ To Be Number One โดยได้รับเกียรติจาก ดร.สาโรจน์ ขอจ่วนเตี๋ยว ที่ปรึกษาด้านมาตรฐานอาชีวศึกษาช่างอุตสาหกรรม เป็นประธานเปิดโครงการในครั้งนี้ ณ ฝ่ายพัฒนากิจกรรมนักเรียน นักศึกษา
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1695354175/378469577_6638861696194946_4871189813494879678_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1695354175/377279855_6638861686194947_6133420871778495015_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1695354175/378457520_6638861239528325_3402319099491100352_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1695354175/378482839_6638861916194924_9097551874517467889_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1695354175/378473117_6638861259528323_5940068741969371566_n(1).jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1695354175/377282829_6638861926194923_2249567803592799984_n.jpg)