วันพฤหัสบดี ที่ 31 สิงหาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายจักรี ราชนิล ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพพล มอบหมายให้ นายจตุพล รูปเตี้ย ครูชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร เป็นประธานพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมมารยาทการเข้าสังคม โดยมีนายศุภชัย หาดวัน ประธานชมรมวิชาชีพ การบัญชีกล่าวรายงานการดำเนินงาน พร้อมทั้งคณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียนนักศึกษาชมรมวิชาชีพการบัญชีเข้าร่วมโครงการ ณ ห้องประชุมละเลิงหวาย วิทยาลัยการอาชีพพล
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/1.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/2.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/3.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/4.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/5(1).jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/6.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/7.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/8.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/9.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/10.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/11(1).jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1693883721/12.jpg)