วันอังคาร ที่ 13 มิถุนายน 2566 นายจักรี ราชนิล ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพพล ได้มอบหมายให้ นายวรเชษฐ์ วรสุทธิพงษ์ ครูชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และนางสาวเบญจกาญจน์ อึ่งวงษ์ ผู้ช่วยหัวหน้างานกิจกรรมลูกเสือ เข้าร่วมประชุม คณะกรรมการพัฒนากิจการลูกเสือ เนตรนารีวิสามัญ อาชีวศึกษา (พ.ส.น.อ.) จังหวัดขอนแก่น ณ ห้องประชุม พระธาตุขามแก่น วิทยาลัยเทคนิคน้ำพอง
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1687340131/3.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1687340131/1.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1687340131/2.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1687340131/4.jpg)