วันจันทร์ ที่ ๑ พฤษภาคม ๒๕๖๖ นายจตุพล รูปเตี้ย ครูชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร พร้อมด้วยคณะบุคลากร เข้าศึกษาดูงานเกี่ยวกับการจัดการเรียนการสอน ณ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีขอนแก่น และร่วมแสดงความยินดี กับครูวัชรดล เอนอ่อน ได้เข้ารับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย โดยมีคณะผู้บริหารและบุคลากร วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีขอนแก่น ให้การต้อนรับ
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/1.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/2.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/3.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/4.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/5.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/6.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/7.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/8.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/9.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/10.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/11.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/12.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/13.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1683040948/15.jpg)