วันที่ ๒๕ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. บริษัท เซ็น คอร์ปอเรชั่น กรุ๊ป จำกัด (มหาชน) ประชาสัมพันธ์การรับนักเรียน นักศึกษาเข้าฝึกประสบการณ์วิชาชีพ โดยมีนักเรียนระดับชั้น ปวช.๒ ทุกแผนกวิชาเข้ารับฟังการประชาสัมพันธ์ โดยมีนางพรปภัทร สุวรรณธร ครูชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพพลพร้อมด้วยผู้บริหาร คณะครู ให้การต้อนรับ ณ โดมอเนกประสงค์ วิทยาลัยการอาชีพพล
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1675257609/325470906_482991610706321_8901211923774640465_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1675257609/325889791_920384062313035_6346459624527327277_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1675257609/326944785_5865779423503476_7266472703739135464_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1675257609/326113608_603177288308982_2436310354383774579_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1675257609/326394682_881923703130972_3804128574106367319_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1675257609/326817382_1672426923174663_2663730197277295662_n(1).jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1675257609/326891826_716631210120667_1945030446119140489_n.jpg)