วันที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๓ นายถาวรสิทธิ์ อินทะแสง ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพพล พร้อมด้วยนายสิทธิชัย ลีหล้าน้อย รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และหัวหน้างานโครงการพิเศษ เข้าร่วมการประชุมเพื่อสร้างความเข้าใจการปฏิบัติงาน การรายงานผลการดำเนินงานภายใต้โครงการบูรณาการการพัฒนาทักษะทางวิชาชีพกับการเสริมสร้างคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของผู้เรียนอาชีวศึกษา (Fix it - จิตอาสา) ปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๔ ณ โรงแรมโฆษะ จังหวัดขอนแก่น
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1608712613/131486756_3577298502351296_7512419508783934555_n.jpg)
![](https://www.pholiac.ac.th/images/column_1608712613/131606950_3577298739017939_4250007600862225577_n.jpg)